Listahan ng mga Pilipinong nag-uwi ng medalya sa unang araw ng Sea Games

113

Narito muli ang ating mga pambatong nakapag-uwi ng medalya sa unang araw ng Sea Games:

Gold medal


  1. John ‘Rambo’ Chicano – Triathlon – Men’s
  2. Agatha Wong – Wushu – Women’s Taolu Taijiquan
  3. Kim Mangrobang – Triathlon – Women’s
  4. Philippine Team – Sepak Takraw – Women’s Hoop
  5. Sean Aranar And Ana Nualla – Dancesport – Open Standard
  6. Sean Aranar And Ana Nualla – Dancesport – Single Dance Tango
  7. Sean Aranar And Ana Nualla – Dancesport – Single Dance Viennese
  8. Mark Jayson Gayon And Mary Joy Renigen – Dancesport – Single Slow Foxtrot
  9. Mark Jayson Gayon And Mary Joy Renigen – Dancesport – Single Dance Waltz
  10. Dexler Bolambao – Arnis – Men’s Live Stick Bantamweight
  11. Philippine Team – Sepak Takraw – Men’s
  12. Niño mark Talledo – Arnis – Men’s Live Stick Featherweight
  13. Villardo Cunamay – Arnis – Men’s Live Stick Lightweight
  14. Mike Bañares – Arnis – Men’s Live Stick Welterweight
  15. Carlos Yulo – Gymnastics – Individual All-Around
  16. Michael Angelo Marquez And Stephanie Sabalo – Dancesport – Open Latin
  17. Michael Angelo Marquez And Stephanie Sabalo – Dancesport – Paso Doble
  18. Wilbert Aunzo And Pearl Marie Cañeda – Dancesport – Salsa
  19. Wilbert Aunzo And Pearl Marie Cañeda – Dancesport – Chachacha
  20. Wilbert Aunzo And Pearl Marie Cañeda – Dancesport – Rumba
  21. Jan Emmanuel Garcia – Chess – Individual Online
  22. Estie Gay Liwanen – Kurash – Women’s 63kg
  23. Jezebel Morcillo – Arnis – Women’s Live Stick Bantamweight

Silver medal

  1. Kim Remolino – Triathlon – Men
  2. Kim Kilgroe- Triathlon – Women
  3. Mark Jayson Gayon And Mary Joy Renigen – Dancesport – Standard Quickstep
  4. Niño Surban – Olympic Mountain Bike – Men’s Cross Country
  5. Philippine Team – Polo – Division A
  6. Alisson Perticheto – Figure Skating – Women
  7. Michael Angelo Marquez And Stephanie Sabalo – Dancesport – Jive
  8. Christopher Caluza – Figure Skating – Men
  9. John fabruar Ceniza – Weightlifting – Men’s 55kg
  10. Debbie Mahinay – Dancesport – Breaking B-Girls Category
  11. Philippine Team – Water Polo – Men
  12. Jude Oliver Marie Rodriguez – Women’s Light Stick Featherweight

Bronze

  1. Daniel Parantac – Wushu – Men’s Taolu Taijiquan
  2. Avegail Rombaon – Olympic Mountain Bike – Women’s Cross-Country
  3. Mary flor Diaz – Weightlifting – Women’s 45kg
  4. Ej flores – Olympic Mountain Bike – Men’s Cross-Country
  5. Philippine Team – Water Polo – Women
  6. Eza Rai Yalong – Arnis – Women’s Live Stick Lightweight
  7. Erlin Mae Busacay – Arnis – Women’s Live Stick Welterweight
Facebook Comments

From Advertisers