Mga Taekwondo Players mula sa Maguindanao muling tinanghal na Over-all Champion sa Diyandi Festival sa Iligan City.

265

Cotabato City- Muling ipinakita ng mga Taekwondo players mula sa lalawigan ng Maguindao ang kanilang galing na tanghalin sa isa pang pagkakataon bilang Over-All Champion sa katatapos lamang na Mindanao CPJ Taekwondo Championship na isinagawa sa Iligan City noong Sabado, Oktobre 7 kaugnay sa pagdiriwang ng kanilang Diyandi Festival.
Umaabot sa 61 Gold, Silver at Bronze medals ang kanilang nasungkit para sa Individual, Mixed Pair at Team Poomsae Competition at maging sa Kyorugi Competion.
Bitbit ng Heart of the Champion Gym na naka base sa Maguindanao ang kanilang mga batang manlalaro mula sa ibat-iba nilang mga chapters na kinabibilang ng Datu Odin Sinsuat (main gym), Parang, Upi, Datu Piang at Cotabato City.
Umaabot sa 20 mga teams mula sa ibat-ibang bahagi ng Mindanao Island (Region 9, Caraga at ARMM) ang lumahok sa isang araw na kumpetisyon na napagwagian ng mga taga ARMM.
Kabilang sa mga nakasungkit ng mga medalya ay ang mga sumusunod:
*Gold Medalist (Poomsae Competition Individual) *
1.Ricco Jame E.Teraytay-Main Gym
2.Christian Dave Tayrus -Main Gym
3.Rovic Jones J.Nitre-Main Gym
4.Marjaleah Nadzma S.Sumail-Hotc Cotabato
5.Munirah S.Sani-Main Gym
6.Ivan kelly Dimatulac-Hotc Parang
*Silver Medalist*
1.Rovic Jones J. Notre-Main Gym
2.Karl Dominic J.Sausa-Hotc Cotabato
*Bronze Medalist*
1.Joshua Gabriel Cellona-Hotc Parang
2.Henny C.Lu-Hotc Cotabato
Gold Medalist (Team Poomsae Blackbelts)
1.Ricco Jame E.Teraytay-Main Gym
2.Christian Dave Tayrus-Main Gym
3.Rovic Jones J.NitreMain Gym
Team Poomsae Colorbelts
Gold Medalist:Hotc Parang
1.Mykhylle Bonne Oclarino
2.Joshua Gabriel Cellona
3.Ivan Kelly Dimatulac
*Mixed Pair Poomsae Elem.*
*Gold Medalist Hotc Cotabato*
1.Marjaleah Nadzma S.Sumail
2.Karl Dominic J.Sausa
*Mixed Poomsae Secondary*
*Gold Medalist*
1.Henny C.Lu-Hotc Cotabato
2.Rovic Jones J.Nitre-Main Gym
*Kyeorugi Competiotion:*
*Gold Medalist*
1Chayenne Desamparado-Main gym
2.Gabrielle Dela Cruz-Upi
3.Marjaleah Nadzma Sumail-HOTC Cotabato
4.Alwyn Kamenza-Glaci
5.Wisam Mor-ali-Parang
6.Samantha Obregon-Main gym
7.Datu Bimbo Hassan-Parang
8.Collins Taborada-Main gym
9.Rhiya Mae Gapoy-Parang
10.Kyle Gabor-Parang
11.Klaudine Joy Galapin-Upi
12.Hisam Usop-Glaci
13.AlRassed Angas-Glaci
*Silver Medalist*
1.Shannon Lu-upi
2.Rosette Gapoy-Parang
3.Hammad Hassan-Parang
4.Whembrelle Rosco-Main gym
5.Rovic Jones Nitre-Main gym
6.Ricco Jame E.Teraytay-Main gym
7.Cheska Maduyo-Main gym
8.Cherry Mae Magracia-Main gym
9.Munirah S. Sani-Main gym
10.Frances Dela Cruz-upi
11.Jannah Mariam Calib-Hotc Cotabato
12.Alemar Balawag-Glaci
*Bronze Medalist*
1.Samantha Gene Bermejo-Main gym
2.Russelle Maverick T.Onas-Main gym
3.Christian Dave Tayrus-Main gym
4.Jacinth Portigo-Upi
5.Princess Hadjula-Parang
6.Rosette Gapoy -Parang
7.Cyrus Martona-upi
8.Keith Ian Hiso-an-Main gym
9.Ed-Lawrence Ebon
10.Jasper Akmad-Glaci
11.Joshua Gabriel Cellona-Parang
12.Joel Sumail-Glaci
13.Alrey Young Desamparado Jr.-Main gym
14.Rasid Ungka-Glaci
15.Muhidin Uday-Glaci
16.Kurt Batuampo-Parang
Noong nakalipas na buwan ng Agosto, Tinanghal din ang Heart of the Champion Gym bilang over-all Champion sa isinagawang Mindanao Taekwondo Championship sa Kidapawan City.
Bilib na ba kayo sa galing nila? Anong say n’yo?

Facebook Comments
From Advertisers